Bayanan asali
Samfurin No.:yin 004
Nau'in:Roof Sheet Roll Machine
Garanti:Watanni 12
Lokacin Bayarwa:Kwanaki 30
Abu:Karfe Coil, Galvanized, PPGI, Aluminum
Gudu:6-8m/min (gami da naushi da lokacin yankewa)
Tsarin Gudanarwa:Panasonic/Mitsubishi PLC girma
Hanyar Tafiya:Watsa Sarka
Yanayin Yanke:Na'ura mai aiki da karfin ruwa
Kayan Yankan Ruwa:Cr12
Ƙarin Bayani
Marufi:FINA-FINAN FILMI, HARKOKIN GINI
Yawan aiki:200 sets / shekara
Alamar:YY
Sufuri:Ocean, Land, Air
Wurin Asalin:Hebei
Ikon bayarwa:200 sets / shekara
Takaddun shaida:CE/ISO9001
Lambar HS:84552210
Port:TIANJIN,XIAMAN,SHANGHAI
Bayanin Samfura
Yin nadi na Purlin inji iya samar da daban-daban masu girma dabam na karfe C ko Z purlins a daban-daban kauri. Akwai daidaitacce ta hannu steel profile metal injin purlin da atomatik skarfe profile karfe injin purlin . Cikakken yin nadi purlin forming layin injin ya haɗa da decoiler, babban na'ura, tsarin sarrafa kwamfuta da ƙare tebur. Injin mu suna sanye da tsarin sarrafa kwamfuta. Muna kawai tsara guntu da tsayin da muke buƙata a cikin kwamfutar da yin burodi purlinkafa inji ke samar da shi ta atomatik. Injin suna da sauƙin aiki kuma suna aiki barga.
Bayanin kamfani:
Yin la'akari da farashin hannun jari YINGYEE MACHINERY AND TECHNOLOGY SERVICE CO., LTD
YINGYEE shine masana'anta ƙwararre a cikin injunan ƙirar sanyi daban-daban da layin samarwa ta atomatik. Muna da ƙungiyar ban mamaki tare da fasaha mai mahimmanci da tallace-tallace masu kyau, waɗanda ke ba da samfurori masu sana'a da sabis masu dangantaka. Mun kula da yawa da kuma bayan sabis, samu babban feedback da kuma girmama m abokan ciniki. Muna da babbar ƙungiya don bayan sabis. Mun aika faci da yawa bayan ƙungiyar sabis zuwa ketare don gama shigarwa da daidaitawa samfuran. An sayar da samfuranmu zuwa ƙasashe sama da 20 tuni. Hakanan ya haɗa da Amurka da Jamus. Babban samfur:
FAQ:
Horo da Shigarwa:
1. Muna ba da sabis na shigarwa na gida a cikin biya, m cajin.
2. Gwajin QT yana maraba da ƙwararru.
3. manual da yin amfani da jagora na zaɓi ne idan babu ziyara kuma babu shigarwa.
Takaddun shaida da bayan sabis:
1. Daidaita ma'aunin fasaha, ISO samar da takaddun shaida
2. Takaddar CE
3. Garanti na watanni 12 tun lokacin bayarwa. Hukumar.
Amfaninmu:
1. gajeren lokacin bayarwa
2. Sadarwa mai inganci
3. Interface musamman.
Neman madaidaicin Ƙarfe Profile Metal Manufacturer & Supplier? Muna da zaɓi mai faɗi akan farashi mai girma don taimaka muku samun ƙirƙira. Duk Injin Ƙirƙirar Roll 1-3mm suna da garantin inganci. Mu ne masana'antar asalin ƙasar Sin ta Purlin Roll Forming. Idan kuna da wata tambaya, da fatan za ku iya tuntuɓar mu.
Categories samfur: C/Z/U Purlin Canja Mai Canja Mai Canja wurin Injin Ƙirƙirar Roll